Chi tiết sản phẩm
Công ty cổ phần SaleIT
ĐC: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội
ĐT: 04.6284.0890 - 0983.6898.10
Yahoo: phamhoa_tdh2 or thietbimang_hangdoc or saleit_01
Http://www.saleit.vn

Chất lượng - Giá cả cạnh tranh - Dịch vụ hoàn hảo!
Cam kết 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành!


Dưới đây là giá bán lẻ ra thị trường, khách hàng mua số lượng liên hệ trực tiếp với số điện thoại0983 6898 10hoặc nick chátphamhoa_tdh2hoặcsaleit_01để được download giá dealer./

DÂY NHẢY QUANG VÀ PHỤ KIỆN QUANG
I. DÂY NHẢY QUANG

Nhận đặt hàng số lượng lớn các loại dây nhảy: SC, LC, FC, ST singlemode - multimode
- Loại 2 đầu giống nhau: SC-SC, LC-LC, ST-ST, FC-FC
- Loại 2 đầu khác nhau: SC-LC, SC-FC, LC-ST, FC-ST,...
-Dây nhảy quang Multimode (Fiber Optic Patch Cables) 50/125 (OM2)
-Dâynhảyquang Multimode 10GIG 50/125 (OM3)

- Nhận đặt chiều dài dây theo yêu cầu của khách hàng
- Chuyển hàng tận nơi theo địa chỉ của khách hàng
- Chuyển hàng miễn phí ở Hà Nội <10km

Bảng giá bán lẻ dây nhảy theo số mét
Số mét Dây Singlemode Dây Singlemode Duplex Dây multimode Dây Multimode Duplex
3m 70.000 140.000 85.000 170.000
5m 85.000 170.000 95.000 190.000
10m 100.000 200.000 110.000 220.000
15m 120.000 240.000 130.000 260.000
20m 140.000 280.000 150.000 300.000
30m 180.000 190.000 360.000 380.000

Loại dây Dây Singlemode (dây đơn) Dây Singlemode Duplex (dây đôi) Dây multimode (dây đơn) Dây Multimode Duplex (dây đôi)
SC-SC (đầu vuông to)
[​IMG]
Nhận đặt chiều dài dây theo yêu cầu

[​IMG]

Nhận đặt chiều dài dây theo yêu cầu

[​IMG]
Nhận đặt chiều dài dây theo yêu cầu


[​IMG]
Nhận đặt chiều dài dây theo yêu cầu
LC-LC (đầu vuông nhỏ)
[​IMG]

Nhận đặt chiều dài dây theo yêu cầu


[​IMG]
Nhận đặt chiều dài dây theo yêu cầu

[​IMG]

Nhận đặt chiều dài dây theo yêu cầu

[​IMG]
Nhận đặt chiều dài dây theo yêu cầu
ST-ST (đầu tròn dạng vặn khớp)
[​IMG]

Nhận đặt chiều dài dây theo yêu cầu


[​IMG]
Nhận đặt chiều dài dây theo yêu cầu


[​IMG]
Nhận đặt chiều dài dây theo yêu cầu

[​IMG]
Nhận đặt chiều dài dây theo yêu cầu

FC-FC (đầu tròn dạng xoáy ren)
[​IMG]

Nhận đặt chiều dài dây theo yêu cầu


[​IMG]
Nhận đặt chiều dài dây theo yêu cầu

[​IMG]
Nhận đặt chiều dài dây theo yêu cầu

[​IMG]
Nhận đặt chiều dài dây theo yêu cầu
[​IMG]

II. DÂY NỐI QUANG (PIGTAIL)

Nhận đặt hàng số lượng lớn dây hàn quang - dây nối quang:
- Loại đầu SC, LC, ST, FC
- Singlemode, multimode
- Chuẩn 0.9, 2.0, 3.0
- Các loại màu
- Chiều dài theo yêu cầu của khách

Một số hình ảnh về dây nối quang (pigtail)
[​IMG]
[​IMG]
[​IMG]
[​IMG]
[​IMG]
[​IMG]
III. CONVERTER QUANG (BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN


Converter quang OptoneOPT-1100S25
[​IMG]

Giá bán lẻ: 650.000 VNĐ (Giá số lượng xin vui lòng liên hệ sđt: 0983.6898.10)

Tình trạng:Mới
Bảo hành: 12Tháng Nguồn gốc:Hàng công ty
Model OPT-1100S25
Khoảng cách truyền cáp quang (km) 25
Đầu nối điện RJ45
Đầu nối quang SC, FC
Loại cáp Single Mode
Dual Fiber
Bước sóng quang (nm) 1310
Tốc độ truyền dữ liệu 10/100 Mbps
Chuẩn giao tiếp • 100Base-TX
• 100Base-FX
• IEEE802.3u
• IEEE 802.3ab
• IEEE 802.3x
Đèn LED POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.
Điện áp 100 to 240VAC 50 to 60Hz
Kích thước (mm) 94 x 70 x 26mm (D x W x H)
Trọng lượng (g) 500

Converter quang Netlink
[​IMG]
Ethernet:
- IEEE 802.3 10 Base T/10Base-FL Converter, ST Connertor
- Multi-mode Fiber (2km)/ Single-mode Fiber (up to 25km)
Fast Ethernet:
- IEEE 802.3u 100 Base-TX/100Base-FX Connector
- Multi-mode Fiber (2km)/ Single-mode Fiber (up to 100km)
Thông tin đặt hàng:
HTB-1100
HTB-1100S20
Giá bán lẻ: HTB-1100S20: 600k (giá số lượng vui lòng liên hệ trực tiếp)

IV. HỘP PHỐI QUANG ODF

ODF trong nhà ODF ngoài trời

[​IMG]
ODF 4FO
180.000
---

[​IMG]
ODF 8FO
400.000
---

[​IMG]
ODF 12FO
750.000

[​IMG]
ODF 12FO
1.050.000

[​IMG]
ODF 24FO
980.000

[​IMG]
ODF 24FO
1.350.000

[​IMG]
ODF 48FO
1.700.000

[​IMG]
ODF 48FO
1.950.000

[​IMG]
ODF 96FO3.050.000

[​IMG]
ODF 96FO
3.450.000


DÂY CÁP MẠNG VÀ PHỤ KIỆN MẠNG
I. DÂY MẠNG C5-C6


[​IMG]
CABLE AMP CAT6A FTP 1859218-2
5,200,000 VNĐ
Mua Hàng


[​IMG]

CABLE AMP CAT6A UTP 1427254-6
2,750,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

CABLE CAT5E AMP UTP 6-219590-2
1,800,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

CABLE CAT5E FTP AMP 0-0219413-2
2,700,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

CABLE CAT5E UTP AMP
1,700,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Cáp mạngTE-NETLINK C5E – 0915
1,200,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Cáp mạng TE-NETLINK C5E – 0935
1,500,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Cáp mạng TE-NETLINK C6E – 0905
1,500,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Cáp mạng TE-NETLINK C6E FTP – 0936
2,400,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Cáp mạng TE-NETLINK C6E UTP – 0926
2,100,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Cáp mạng C5e – 8 nhôm- 0332
700,000 VNĐ
Mua Hàng


[​IMG]

Cáp mạng AMP C5e – 8 đồng 0.45 - 0338
1,200,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Cáp mạng AMP C5e – 8 đồng 0.5- 0715
1,600,000VNĐ
Mua Hàng


[​IMG]

Cáp mạng C6 - 0907

800,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Cáp mạng C6 – 8 nhôm - 0786
1,350,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Cáp mạng C6 – 8 đồng 0905

1,750,000 VNĐ
Mua Hàng
II. DÂY BẤM MÁY C6, BỘ WALLPLATE (NHÂN+ĐẾ+MẶT), HẠT MẠNG AMP


[​IMG]
Patch cord Lan C6 – 1.5m

30,000 VNĐ
Mua Hàng


[​IMG]
Patch cord Lan C6 – 2m

45,000 VNĐ
Mua Hàng


[​IMG]
Patch cord Lan C6 – 3m

55,000 VNĐ
Mua Hàng


[​IMG]
Patch cord Lan C6 – 5m

65,000 VNĐ
Mua Hàng


[​IMG]
Patch cord Lan C6 – 10m

120,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Patch cord Lan C6 AMP – 2m

65,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Patch cord Lan C6 AMP – 3m

80,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Patch cord Lan C6 AMP – 5m

110,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Patch cord Lan C6 AMP – 10m

200,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Hạt điện thoại RJ11

40,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Hộp mạng RJ45 COB

40,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Hộp mạng sắt

100,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Hộp mạng AMP C5

100,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Hộp mạng AMP C5 – Chính hãng

370,000 VNĐ
Mua Hàng


[​IMG]
Hộp mạng AMP C6 chính hãng


370,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Mặt wallplate AMP hình vuông

25,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Mặt wallplate HCN AMP

25,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Nhân RJ45 wallplate AMP C5 – L2

20,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Nhân RJ45 wallplate AMP C5 – L1

30,000 VNĐ
Mua Hàng


[​IMG]

Nhân RJ45 wallplate AMP C5 – k dùng tool

45,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Nhân RJ45 wallplate AMP C5 – 2 in 1

45,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Nhân RJ45 wallplate AMP C6 – L2

50,000 VNĐ
Mua Hàng
[​IMG]

Nhân RJ45 wallplate AMP C6 –Chính hãng

90,000 VNĐ
Mua Hàng




[​IMG]
Nhân điện thoại RJ11 – AMP

20,000 VNĐ
Mua Hàng




[​IMG]

Đế wallplate

10,000VNĐ
Mua Hàng

#1

Chuyên cung cấp thiết bị mạng - Thiết bị viễn thông - Camera giám sát
Để có giá tốt nhất vui lòng liên hệ: Ms Hòa: 0983.6898.10 - Mr Dũng: 0967.366.636
Số lượt xem: 2777
Lưu lại

(0) phản hồi
Chưa có phản hồi nào


Tạo mã khác

 


Thông tin nhà cung cấp
 
Tên tài khoản: phamhoa_tdh2
Họ và tên: Phạm Hoà
Email: phamhoa_tdh2@yahoo.com
Điện thoại: 0462840890
Địa chỉ: Số 1A Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội
YM: phamhoa_tdh2
Thông tin thêm:

Sản phẩm khác cùng nhà cung cấp
  • Saleit.vn Nhận đặt làm dây nối quang pigtail , dây hàn quang các loại số lượng lớn
  • Saleit.vn Phân phối cáp mạng bấm máy c6 AMP, bộ wallplate nhân, đế, mặt , hạt mạng AMP các loại
  • Phân phối và bán lẻ dây nhảy quang SC, LC, FC, ST chiều dài dây theo yêu cầu của khách hàng
  • SaleIT.vn - Nhận đặt hàng sản xuất dây nhảy quang chiều dài theo yêu cầu của khách hàng
  • Chuyên sản xuất dây nhảy quang, ODF quang, thiết bị cáp viễn thông, các bộ chuyển đổi quang điện, co
  • Tổng hợp các loại dây nhảy quang chất lượng tốt giá cả hợp lý
  • SALEIT.VN - Camera IP không dây quan sát tiện lợi, quản lý được mọi việc lúc bạn vắng nhà
  • PP-Card PCIe to 8COM, PCI to 8COM, PCIe to 4COM, PCI to 4COM, PCIe to 2COM, PCI to 2COM giá cực tốt
  • Tai nghe MONSTER BEATS BY DR. DRE SOLO HD nổi tiếng thế giới - đắm mình vào thế giới của âm nhạc với bộ tai nghe cực chất với âm thanh vượt trội!
  • Kìm mạng C6 và hộp mạng C6 chính hãng AMP
  • Kìm mạng chuyên dụng dùng cho Cat 5 AMP HD45, Cat 6 AMP Hand Tool 790163 hàng chính hãng
  • Chuyên phân phối THIẾT BỊ MẠNG cho các CÔNG TRÌNH và DỰ ÁN ( Cable mạng AMP - Kìm mạng - Tools - Switch - Hộp mạng - Patch Panel - Test Cable - Nhân - Đế - Mặt Wallplat
  • Hàng độc - Nối dài HDMI 60m, Nối dài VGA 300m, Nối dài USB 50m, Nối dài VGA 60m giá cực tốt
  • PCI Express to COM, PCI Express to LPT, PCI Express to USB 3.0,PCIe to 1394, PCMCIA Express to COM
  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M (Converter Quang to RJ45)
  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M (1G) multimode (Converter Quang to RJ45)
  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M (1G) Single-mode (Converter Quang to RJ45)
  • Camera IP giám sát nhân viên, nhà ở khi bạn đi công tác xa nhà - Hình ảnh chất lượng tốt
  • Máy test cáp cao cấp NF308, SC8108, SM-868TS...dụng cụ chuyên nghiệp cho các công trình, dự án mạng
  • Bộ dụng cụ làm mạng cao cấp - chuyên nghiệp dành cho dân kỹ thuật mạng
  • Chuyên PP Kìm mạng AMP C6, HD45,Talon TL-2810, HT-200R,... và rất nhiều mẫu mã khác
  • Chuyên cung cấp thiết bị thi công mạng giá tốt nhất thị trường: kìm mạng, máy test cáp cao cấp ....
  • Bán sỉ - lẻ Patch panel 24-48p made in USA - Taiwan cho các công trình dự án giá cực tốt
Danh mục con

Tìm kiếm nâng cao

Thiết bị bán lẻ


Sản phẩm xem nhiều nhất
150 Chùa Láng - PCI - 4USB, PCI- ide+sata, PCI-LPT, PCI-Com, PCI-1394, PCI-Sound,v.v. tổng hợp các loại cạc chuyển đổi
PP Bút trình chiếu laser Logitech R400, VP 1000, PP 900, VP 101 dùng cho thuyết trình, giảng dạy power point..
HDD Box 2.5 sata,ata- samsung,hitachi,seagte,westen,hp, 3.5 Sata,ata IBM, Docking HDD ,Hàng mới giá tốt
Bán hộp hạt mạng RJ45- hạt RJ11, Boot color đầu chụp hạt mạng cat 5- cat 6, đánh dấu mạng
Fan HDD/quạt hdd
But chi Laser chuyen dung cho Power Point  !
Bộ vệ sinh laptop,lcd,bàn phím
Usb sound card 5.1
Webcam Colorvis
TQ- HDD Box Westerm 3.0 Transfer 5Gb/giây Không cần Adapter / DUA BAY HDD DOCKING All-in-1 Dual HDD Docking 2.5/3.5 SATA/IDE HDD/ HDD box 2.5, 3.0, 3.5 sata -ata,,......
Đầu đọc thẻ nhớ
Bạn có muốn phát triển trang web của mình ko?
Cần thanh lý nhanh vài em camera IP Wireless Lotek xem qua điện thoại và internet (mạng không dây và có dây)
Bộ chia hdmi 2p, 4p, 8 port, bộ chuyển đổi vga to HDMI
Hạt mạng AMP, kìm mang, nhân mạng Cat 6 cho dự án
PP-Card PCIe to 8COM, PCI to 8COM, PCIe to 4COM, PCI to 4COM, PCIe to 2COM, PCI to 2COM giá cực tốt
Thiết bị Nối tiếp sóng Wifi và phát mở rộng phạm vi sóng
Auto KVM 2p, 4p Cổng USB và Cổng PS2 - chuyển đổi từ nhiều máy tính vào 1 màn hình, chuyển đổi tự động
HDD Box Sata,Ide 1.8-2.5-3.5-5.25.Hub 10Port Chuẩn Nguồn 2A, Dua Docking,Box 3.0.Hộp chuyển đổi HDMI to AV, AV/Svideo to HDMI; HDMI to VGA;VGA to HDMI;VGA to AV/Svideo.Cung Cấp Sỉ, lẻ
Nhân Wall plate - đế Wall plate - mặt Wall plate cho dự án

Sản phẩm mới cập nhật
Saleit.vn Nhận đặt làm dây nối quang pigtail , dây hàn quang các loại số lượng lớn
Saleit.vn Phân phối cáp mạng bấm máy c6 AMP, bộ wallplate nhân, đế, mặt , hạt mạng AMP các loại
Phân phối và bán lẻ dây nhảy quang SC, LC, FC, ST chiều dài dây theo yêu cầu của khách hàng
Chuyên sản xuất dây nhảy quang, ODF quang, thiết bị cáp viễn thông, các bộ chuyển đổi quang điện, co
PP-Card PCIe to 8COM, PCI to 8COM, PCIe to 4COM, PCI to 4COM, PCIe to 2COM, PCI to 2COM giá cực tốt
Hàng độc - Nối dài HDMI 60m, Nối dài VGA 300m, Nối dài USB 50m, Nối dài VGA 60m giá cực tốt
PCI Express to COM, PCI Express to LPT, PCI Express to USB 3.0,PCIe to 1394, PCMCIA Express to COM
Camera IP giám sát nhân viên, nhà ở khi bạn đi công tác xa nhà - Hình ảnh chất lượng tốt

Sản phẩm bán chạy
Saleit.vn Nhận đặt làm dây nối quang pigtail , dây hàn quang các loại số lượng lớn
Saleit.vn Phân phối cáp mạng bấm máy c6 AMP, bộ wallplate nhân, đế, mặt , hạt mạng AMP các loại
Phân phối và bán lẻ dây nhảy quang SC, LC, FC, ST chiều dài dây theo yêu cầu của khách hàng
Saleit.vn Bán buôn bán lẻ dây nhảy quang, dây nối quang, cáp mạng C5 C6 AMP, hạt mạng, patchcord c6
PCI Express to LPT-2 COM (RS232)
Chuyên cung cấp cáp quang, máy soi quang, Hộp ODF, Máy test quang, Single Multi Mode, Máy Hàn quang Giá tốt.
Cung cấp buôn và lẻ hộp chuyển đổi VGA, HDMI, Video cáp cho dự án thi công.
Cáp chuyển đổi, đầu chuyển đổi VGA, DVI, COM, HDMI, Docking HDD
Cung cấp các loại bút trình chiếu R400,R800,VP1000,VP900,VP152,PP900,VP101, Điều khiển PC, Key mini wirless, bluetooth
Nhân Wall plate - đế Wall plate - mặt Wall plate cho dự án
Bộ chia hdmi 2p, 4p, 8 port, bộ chuyển đổi vga to HDMI
Chuyên sản xuất dây nhảy quang, ODF quang, thiết bị cáp viễn thông, các bộ chuyển đổi quang điện, co
Phân phối dây nhảy quang, dây nối quang pigtail OM2, OM3
Bán máy test cáp mạng NF-308,SC 8108,test cáp đa năng đo số mét tìm nét đứt,Bộ dụng cụ làm mạng talon k4015, dò mạng 868 TS
PP Kìm Mạng TALON 2810 Bấm c6-được cả Điện Thoại & CAT5,máy test cáp NF308, bộ dụng cụ làm mạng talon k4015
Bán MÁY TEST CÁP MẠNG NF-308 Đo số Mét-Dò tín hiệu Hang San xuat NOYAFA
Patch Panel 24-48 port AMP Dùng cho C5E- c6e Made in taiwan- USA

Sản phẩm cùng danh mục

Tỷ giá ngoại tệ
  • Mua vào
  • Chuyển khoản
  • Bán ra
  • AUD
  • 21,827.98
  • 21,959.74
  • 22,299.54
  • THB
  • 680.04
  • 680.04
  • 710.17
  • SGD
  • 16,901.44
  • 17,020.58
  • 17,353.22
  • SEK
  • -
  • 3,222.41
  • 3,285.39
  • RUB
  • -
  • 638.56
  • 783.08
  • NOK
  • -
  • 3,826.01
  • 3,900.79
  • MYR
  • -
  • 6,899.73
  • 7,034.57
  • KWD
  • -
  • 75,214.30
  • 76,991.65
  • KRW
  • -
  • 17.61
  • 21.60
  • JPY
  • 263.65
  • 266.31
  • 270.43
  • INR
  • -
  • 443.03
  • 462.66
  • HKD
  • 2,632.80
  • 2,651.36
  • 2,703.18
  • GBP
  • 32,881.89
  • 33,113.69
  • 33,558.89
  • EUR
  • 28,755.56
  • 28,842.09
  • 29,229.86
  • DKK
  • -
  • 3,862.99
  • 3,938.49
  • CHF
  • 23,570.82
  • 23,736.98
  • 24,104.27
  • CAD
  • 20,772.85
  • 20,961.50
  • 21,285.84
  • USD
  • 20,830.00
  • 20,830.00
  • 20,834.00
(Nguồn: Vietcombank)

VnBestShop.com » Máy vi tính » Linh - Phụ kiện
Toàn bộ danh mục sản phẩm
Chức năng hữu ích Quyền hạn của VnBestShop.com