Chi tiết sản phẩm
Công ty cổ phần SaleIT
ĐC: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội
ĐT: 04.6284.0890 - 0983.6898.10
Yahoo: phamhoa_tdh2 or thietbimang_hangdoc or saleit_01
Http://www.saleit.vn
Ship hàng toàn quốc

Khách hàng mua số lượng liên hệ trực tiếp phòng kinh doanh để có giá tốt nhất


I. DÂY NHẢY QUANG - DÂY NỐI QUANG PIGTAIL

Cáp nhảy quang Multimode (Fiber Optic Patch Cables) 50/125 (OM2) 
Dây nhảy quang SC-SC OM2
[​IMG]
Dây nhảy quang LC-LC OM2
[​IMG]
Dây nhảy quang LC-SC OM2
[​IMG]

Dây nhảy quang singlemode (Singlemode Fiber Optic Patch Cables )
Dây nhảy quang SC-SC singlemode
Dây nhảy quang LC-LC singlemode
Dây nhảy quang LC-SC singlemode
Dây nhảy quang FC-FC singlemode
Dây nhảy quang FC-SC singlemode
Dây nhảy quang FC-LC singlemode

Dây nhảy quang Multimode 10GIG 50/125 (OM3)
Dây nhảy quang LC-LC 10-GiG Multimode Duplex
[​IMG]
Dây nhảy quang SC-SC 10-GiG Multimode Duplex
[​IMG]
Dây nhảy quang LC-SC 10-GiG Multimode Duplex

Dây hàn quang ( Dây pigtail)
Dây hàn quang - Pigtail SC multi-mode - PIGTAIL/SC MM
Dây hàn quang - Pigtail SC single-mode - PIGTAIL/SC SM
Dây hàn nối quang FC Multi-mode - PIGTAIL/FC MM
Dây hàn quang - Pigtail FC single-mode - PIGTAIL/FC SM
Dây hàn nối quang LC Multi-mode - PIGTAI-LC-MM
Dây hàn nối quang LC Single-mode - PIGTAI-LC-SM

II. HỘP PHỐI QUANG (ODF)

Chuyên cung cấp các hộp phối quang (ODF) treo tường, gắn tủ rack, ODF khay trượt, cố định, ODF trong nhà, ngoài trời...các loại 4FO, 8FO, 12FO, 24FO, 48FO, 72FO, 96FO

ODF mini inside

[​IMG]
Được sử dụng cho các mạng hạ tầng viễn thông, mạng nội bộ, truyền hình cáp….
Kích thước nhỏ gọn, chắc chắn, phù hợp giải pháp FTTH.
Dùng để kết nối trực tiếp hoặc rẽ nhánh cáp quang ở trong nhà, là nơi bảo
vệ mối nối sợi quang cũng như dự trữ sợi dây nối quang.
Cấu trúc phù hợp tiêu chuẩn quốc tế ITU, cho dây thuê bao quang đơn mode, đa mode.

Hộp phối quang FTTH OTB 2 core
Hộp phối quang FTTH OTB 4 core
Hộp phối quang FTTH OTB 8 core

ODF dạng khay trượt hoặc cố định gắn trên Rack 19”
[​IMG]
Hộp phối quang ODF 8 Fo dạng cố định 19''
Hộp phối quang ODF 12 Fo dạng cố định 19''
Hộp phối quang ODF 24 Fo dạng cố định 19''
Hộp phối quang ODF 48 Fo dạng cố định 19''
Hộp phối quang ODF 72 Fo dạng cố định 19''
Hộp phối quang ODF 96 Fo dạng cố định 19''

Hộp phối quang ODF 12 Fo dạng trượt 19''
Hộp phối quang ODF 24 Fo dạng trượt 19''
Hộp phối quang ODF 48 Fo dạng trượt 19''
Hộp phối quang ODF 72 Fo dạng trượt 19''
Hộp phối quang ODF 96 Fo dạng trượt 19''
Hộp phối quang dạng xoay

ODF treo tường ngoài trời

[​IMG]
Được sử dụng cho các mạng hạ tầng viễn thông, trung tâm truyền dữ liệu....
Dùng để kết nối trực tiếp hoặc rẽ nhánh cáp quang ở ngoài trời, là nơi bảo vệ mối nối sợi quang cũng như dự trữ sợi dây nối quang, Có khóa bảo vệ, các cổng cáp được thiết kế dưới đáy hộp. Các cổng cáp chưa sử dụng được đậy kín bằng miếng cao su tránh sựxâm nhập của côn trùng.

Hộp phối quang treo tường 12Fo
Hộp phối quang treo tường 24Fo
Hộp phối quang treo tường 48Fo
Hộp phối quang treo tường 72Fo

Hộp phối quang treo tường 96FO

III. CONVERTER QUANG ĐIỆN


Converter quang TPlink
Đặc điểm:
1. Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX
2. Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi các liên kết lỗi rất kịp thời
3. Cung cấp cấu hình chuyển mạch của chế độ truyền bán song công / song công cho cổng FX
4. Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km

[​IMG] [​IMG]
Converter quang 3onedata
Đặc điểm
1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
3. Hỗ trợ chế độ Full/Half duplex, điểm đến điểm
4. Nguồn nuôi 5VDC
5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
6. Có thể lắp trong khung giá tập trung 2U,19 inch, Rack 14 khe cắm.


[​IMG] [​IMG]
Converter quang DYSFO

[​IMG] [​IMG]
Converter quang Optone
[​IMG] [​IMG]
IV. SUY HAO QUANG

Attenuator (Suy hao quang): là bộ suy hao, dùng để làm suy hao tín hiệu khi thực hiện loop vòng tín hiệu để kiểm tra. Vì mỗi thiết bị có ngưỡng thu tối thiểu và tối đa, khi loop vòng tín hiệu ở cự li gần thì tín hiệu có thể vượt ngưỡng thu cho phép nên cần có bộ suy hao để làm giảm công suất tín hiệu trước khi đưa vào đầu thu.

[​IMG] 
[​IMG]
[​IMG]


Liên hệ trực tiếp để có giá tốt nhất (0983.6898.10)
Còn rất nhiều sản phẩm, mã hàng khác vui lòng truy cập trang web http://saleit.vn

Số lượt xem: 3254
Lưu lại

(0) phản hồi
Chưa có phản hồi nào


Tạo mã khác

 


Thông tin nhà cung cấp
 
Tên tài khoản: phamhoa_tdh2
Họ và tên: Phạm Hoà
Email: phamhoa_tdh2@yahoo.com
Điện thoại: 0462840890
Địa chỉ: Số 1A Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội
YM: phamhoa_tdh2
Thông tin thêm:

Sản phẩm khác cùng nhà cung cấp
  • Saleit.vn Nhận đặt làm dây nối quang pigtail , dây hàn quang các loại số lượng lớn
  • Saleit.vn Phân phối cáp mạng bấm máy c6 AMP, bộ wallplate nhân, đế, mặt , hạt mạng AMP các loại
  • Phân phối và bán lẻ dây nhảy quang SC, LC, FC, ST chiều dài dây theo yêu cầu của khách hàng
  • Saleit.vn Bán buôn bán lẻ dây nhảy quang, dây nối quang, cáp mạng C5 C6 AMP, hạt mạng, patchcord c6
  • SaleIT.vn - Nhận đặt hàng sản xuất dây nhảy quang chiều dài theo yêu cầu của khách hàng
  • Tổng hợp các loại dây nhảy quang chất lượng tốt giá cả hợp lý
  • SALEIT.VN - Camera IP không dây quan sát tiện lợi, quản lý được mọi việc lúc bạn vắng nhà
  • PP-Card PCIe to 8COM, PCI to 8COM, PCIe to 4COM, PCI to 4COM, PCIe to 2COM, PCI to 2COM giá cực tốt
  • Tai nghe MONSTER BEATS BY DR. DRE SOLO HD nổi tiếng thế giới - đắm mình vào thế giới của âm nhạc với bộ tai nghe cực chất với âm thanh vượt trội!
  • Kìm mạng C6 và hộp mạng C6 chính hãng AMP
  • Kìm mạng chuyên dụng dùng cho Cat 5 AMP HD45, Cat 6 AMP Hand Tool 790163 hàng chính hãng
  • Chuyên phân phối THIẾT BỊ MẠNG cho các CÔNG TRÌNH và DỰ ÁN ( Cable mạng AMP - Kìm mạng - Tools - Switch - Hộp mạng - Patch Panel - Test Cable - Nhân - Đế - Mặt Wallplat
  • Hàng độc - Nối dài HDMI 60m, Nối dài VGA 300m, Nối dài USB 50m, Nối dài VGA 60m giá cực tốt
  • PCI Express to COM, PCI Express to LPT, PCI Express to USB 3.0,PCIe to 1394, PCMCIA Express to COM
  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M (Converter Quang to RJ45)
  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M (1G) multimode (Converter Quang to RJ45)
  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M (1G) Single-mode (Converter Quang to RJ45)
  • Camera IP giám sát nhân viên, nhà ở khi bạn đi công tác xa nhà - Hình ảnh chất lượng tốt
  • Máy test cáp cao cấp NF308, SC8108, SM-868TS...dụng cụ chuyên nghiệp cho các công trình, dự án mạng
  • Bộ dụng cụ làm mạng cao cấp - chuyên nghiệp dành cho dân kỹ thuật mạng
  • Chuyên PP Kìm mạng AMP C6, HD45,Talon TL-2810, HT-200R,... và rất nhiều mẫu mã khác
  • Chuyên cung cấp thiết bị thi công mạng giá tốt nhất thị trường: kìm mạng, máy test cáp cao cấp ....
  • Bán sỉ - lẻ Patch panel 24-48p made in USA - Taiwan cho các công trình dự án giá cực tốt
Danh mục con

Tìm kiếm nâng cao

Thiết bị bán lẻ


Sản phẩm xem nhiều nhất
150 Chùa Láng - PCI - 4USB, PCI- ide+sata, PCI-LPT, PCI-Com, PCI-1394, PCI-Sound,v.v. tổng hợp các loại cạc chuyển đổi
PP Bút trình chiếu laser Logitech R400, VP 1000, PP 900, VP 101 dùng cho thuyết trình, giảng dạy power point..
HDD Box 2.5 sata,ata- samsung,hitachi,seagte,westen,hp, 3.5 Sata,ata IBM, Docking HDD ,Hàng mới giá tốt
Bán hộp hạt mạng RJ45- hạt RJ11, Boot color đầu chụp hạt mạng cat 5- cat 6, đánh dấu mạng
Fan HDD/quạt hdd
But chi Laser chuyen dung cho Power Point  !
Bộ vệ sinh laptop,lcd,bàn phím
Usb sound card 5.1
Webcam Colorvis
TQ- HDD Box Westerm 3.0 Transfer 5Gb/giây Không cần Adapter / DUA BAY HDD DOCKING All-in-1 Dual HDD Docking 2.5/3.5 SATA/IDE HDD/ HDD box 2.5, 3.0, 3.5 sata -ata,,......
Đầu đọc thẻ nhớ
Bạn có muốn phát triển trang web của mình ko?
Cần thanh lý nhanh vài em camera IP Wireless Lotek xem qua điện thoại và internet (mạng không dây và có dây)
Hạt mạng AMP, kìm mang, nhân mạng Cat 6 cho dự án
Bộ chia hdmi 2p, 4p, 8 port, bộ chuyển đổi vga to HDMI
PP-Card PCIe to 8COM, PCI to 8COM, PCIe to 4COM, PCI to 4COM, PCIe to 2COM, PCI to 2COM giá cực tốt
Thiết bị Nối tiếp sóng Wifi và phát mở rộng phạm vi sóng
Auto KVM 2p, 4p Cổng USB và Cổng PS2 - chuyển đổi từ nhiều máy tính vào 1 màn hình, chuyển đổi tự động
HDD Box Sata,Ide 1.8-2.5-3.5-5.25.Hub 10Port Chuẩn Nguồn 2A, Dua Docking,Box 3.0.Hộp chuyển đổi HDMI to AV, AV/Svideo to HDMI; HDMI to VGA;VGA to HDMI;VGA to AV/Svideo.Cung Cấp Sỉ, lẻ
Nhân Wall plate - đế Wall plate - mặt Wall plate cho dự án

Sản phẩm mới cập nhật
Saleit.vn Nhận đặt làm dây nối quang pigtail , dây hàn quang các loại số lượng lớn
Saleit.vn Phân phối cáp mạng bấm máy c6 AMP, bộ wallplate nhân, đế, mặt , hạt mạng AMP các loại
Phân phối và bán lẻ dây nhảy quang SC, LC, FC, ST chiều dài dây theo yêu cầu của khách hàng
Saleit.vn Bán buôn bán lẻ dây nhảy quang, dây nối quang, cáp mạng C5 C6 AMP, hạt mạng, patchcord c6
PP-Card PCIe to 8COM, PCI to 8COM, PCIe to 4COM, PCI to 4COM, PCIe to 2COM, PCI to 2COM giá cực tốt
Hàng độc - Nối dài HDMI 60m, Nối dài VGA 300m, Nối dài USB 50m, Nối dài VGA 60m giá cực tốt
PCI Express to COM, PCI Express to LPT, PCI Express to USB 3.0,PCIe to 1394, PCMCIA Express to COM
Camera IP giám sát nhân viên, nhà ở khi bạn đi công tác xa nhà - Hình ảnh chất lượng tốt

Sản phẩm bán chạy
Saleit.vn Nhận đặt làm dây nối quang pigtail , dây hàn quang các loại số lượng lớn
Saleit.vn Phân phối cáp mạng bấm máy c6 AMP, bộ wallplate nhân, đế, mặt , hạt mạng AMP các loại
Phân phối và bán lẻ dây nhảy quang SC, LC, FC, ST chiều dài dây theo yêu cầu của khách hàng
Saleit.vn Bán buôn bán lẻ dây nhảy quang, dây nối quang, cáp mạng C5 C6 AMP, hạt mạng, patchcord c6
PCI Express to LPT-2 COM (RS232)
Chuyên cung cấp cáp quang, máy soi quang, Hộp ODF, Máy test quang, Single Multi Mode, Máy Hàn quang Giá tốt.
Cung cấp buôn và lẻ hộp chuyển đổi VGA, HDMI, Video cáp cho dự án thi công.
Cáp chuyển đổi, đầu chuyển đổi VGA, DVI, COM, HDMI, Docking HDD
Cung cấp các loại bút trình chiếu R400,R800,VP1000,VP900,VP152,PP900,VP101, Điều khiển PC, Key mini wirless, bluetooth
Nhân Wall plate - đế Wall plate - mặt Wall plate cho dự án
Bộ chia hdmi 2p, 4p, 8 port, bộ chuyển đổi vga to HDMI
Chuyên sản xuất dây nhảy quang, ODF quang, thiết bị cáp viễn thông, các bộ chuyển đổi quang điện, co
Phân phối dây nhảy quang, dây nối quang pigtail OM2, OM3
Bán máy test cáp mạng NF-308,SC 8108,test cáp đa năng đo số mét tìm nét đứt,Bộ dụng cụ làm mạng talon k4015, dò mạng 868 TS
PP Kìm Mạng TALON 2810 Bấm c6-được cả Điện Thoại & CAT5,máy test cáp NF308, bộ dụng cụ làm mạng talon k4015
Bán MÁY TEST CÁP MẠNG NF-308 Đo số Mét-Dò tín hiệu Hang San xuat NOYAFA
Patch Panel 24-48 port AMP Dùng cho C5E- c6e Made in taiwan- USA

Sản phẩm cùng danh mục

Tỷ giá ngoại tệ
  • Mua vào
  • Chuyển khoản
  • Bán ra
  • AUD
  • 21,827.98
  • 21,959.74
  • 22,299.54
  • THB
  • 680.04
  • 680.04
  • 710.17
  • SGD
  • 16,901.44
  • 17,020.58
  • 17,353.22
  • SEK
  • -
  • 3,222.41
  • 3,285.39
  • RUB
  • -
  • 638.56
  • 783.08
  • NOK
  • -
  • 3,826.01
  • 3,900.79
  • MYR
  • -
  • 6,899.73
  • 7,034.57
  • KWD
  • -
  • 75,214.30
  • 76,991.65
  • KRW
  • -
  • 17.61
  • 21.60
  • JPY
  • 263.65
  • 266.31
  • 270.43
  • INR
  • -
  • 443.03
  • 462.66
  • HKD
  • 2,632.80
  • 2,651.36
  • 2,703.18
  • GBP
  • 32,881.89
  • 33,113.69
  • 33,558.89
  • EUR
  • 28,755.56
  • 28,842.09
  • 29,229.86
  • DKK
  • -
  • 3,862.99
  • 3,938.49
  • CHF
  • 23,570.82
  • 23,736.98
  • 24,104.27
  • CAD
  • 20,772.85
  • 20,961.50
  • 21,285.84
  • USD
  • 20,830.00
  • 20,830.00
  • 20,834.00
(Nguồn: Vietcombank)

VnBestShop.com » Máy vi tính » Linh - Phụ kiện
Toàn bộ danh mục sản phẩm
Chức năng hữu ích Quyền hạn của VnBestShop.com