Chi tiết sản phẩm
Bút soi quang BML-205, Test 10KM-12KM
Giá: 1200000 VND
Mã: 1272261

 

Bán  ODF converter,Cáp nhảy quang Single 4,8,12FO Single Multi Mode LC SC Simplex, Duplex 3m,5m,10m

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ TÙNG TUYẾN

191 - 193 Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Để có giá tốt nhất xin liên hệ trực tiếp: 
Mr Tùng : 0915.0915.15
PM : kinhdoanhbanbuon

Chuyên cung cấp cáp quang, máy soi quang, Hộp ODF, Máy test quang, Single Multi Mode, Máy Hàn quang Giá tốt.

Bán  ODF converter,Cáp nhảy quang Single 4,8,12FO Single Multi Mode LC SC Simplex, Duplex 3m,5m,10m

Bán  ODF converter,Cáp nhảy quang Single 4,8,12FO Single Multi Mode LC SC Simplex, Duplex 3m,5m,10m

Bán  ODF converter,Cáp nhảy quang Single 4,8,12FO Single Multi Mode LC SC Simplex, Duplex 3m,5m,10m

Bán  ODF converter,Cáp nhảy quang Single 4,8,12FO Single Multi Mode LC SC Simplex, Duplex 3m,5m,10m

Bán  ODF converter,Cáp nhảy quang Single 4,8,12FO Single Multi Mode LC SC Simplex, Duplex 3m,5m,10m

mang11.gif (881×743)

mang12.gif (875×233)

Giá này là giá ban lẻ, Khách hàng mua buôn xin liên hệ trực tiếp với Cty or số
ĐT:
0915.0915.16 để được cung cấp giá tốt nhất


Giá trên chưa bao gồm VAT. Khách hàng viết hóa đơn + 10%,

Hàng hóa mới 100%, đúng chủng loại xuất xứ

Hàng hóa có giấy chứng nhận của nhà máy( bản photo) đi kèm CO,CQ

 

Số lượt xem: 2580
Lưu lại

(0) phản hồi
Chưa có phản hồi nào


Tạo mã khác

 


Thông tin nhà cung cấp
 
Tên tài khoản: tungtuyen191chualang
Họ và tên: Ms Tuyết
Email: phanphoicapmang@gmail.com
Điện thoại: 0915091516
Địa chỉ: 191 Chùa láng - Đống Đa - Hà Nội
YM:
Thông tin thêm:

Sản phẩm khác cùng nhà cung cấp
  • Cáp Mạng AMP C5e,C6e 0915,0935,0926,0936 0332,0338,0339,3333,0715,0911,0786,0849,0907,0905 chống nhiễu bọc bạc, cáp đồng cho Dự Án lớn nhỏ
  • Địa Chỉ Cung Cấp Patch panel C5, C6 AMP, Hạt Mạng C5, C6 AMP, Nhân mạng AMP C5,C6, Đế mạng, Mặt AMP,Cáp mạng AMP C5, C6,Kìm mạng,Test mạng, Dò mạng.. 
  • Chuyên cung cấp cáp quang, máy soi quang, Hộp ODF, Máy test quang, Single Multi Mode, Máy Hàn quang Giá tốt.
  • Cung cấp buôn và lẻ hộp chuyển đổi VGA, HDMI, Video cáp cho dự án thi công.
  • Cáp chuyển đổi, đầu chuyển đổi VGA, DVI, COM, HDMI, Docking HDD
  • Cung cấp các loại bút trình chiếu R400,R800,VP1000,VP900,VP152,PP900,VP101, Điều khiển PC, Key mini wirless, bluetooth
  • Địa Chỉ Cung Cấp Patch panel C5, C6 AMP, Hạt Mạng C5, C6 AMP, Nhân mạng AMP C5,C6, Đế mạng, Mặt AMP,Cáp mạng AMP C5, C6,Kìm mạng,Test mạng, Dò mạng.. 
  • Chuyên Phân Phối Cáp Mạng Chính Hãng :Cáp mạng AMP - Cat 6A mã  (1859218-2) --( 6-219590-2)- Cáp mạng AP C5E mã ( 6-219590-2) - (6-219586-4) Thi Công dự án.
Danh mục con

Tìm kiếm nâng cao

Thiết bị bán lẻ


Sản phẩm xem nhiều nhất
TP-LINK  TD-8840T
Phân Phối Kìm Mạng AMP Cat6,Test cable NF308,SC8108,Modul Jack AMP,Patch Panel24 48Port Cap Mạng Cat5 0518 ,0332,0338.Cat6 0907,0911,0786 AMP dùng cho công trình, dự án
Tuyến Phương Computer- Cung Cấp Thiết Bị Mạng Cao Cấp - Hộp Test mạng đa năng đo được số M
ASUS-AM602-B
Không giá sàn USB Wireless Adapter WLI-U2-G300N
AL Rack 19   Systems 36U
Dây mạng dài 5 mét
AZTECH DSL605ER
Dây mạng chất lượng
TP-Link TL-WN353G 54M Wireless PCI Adapter
Dây mạng cat6 stp giá cực tốt đây!
Card mạng: Lan card Tenda
Dây mạng cat6 sftp giá cực tốt
Hộp Test dây mạng
Hộp nối dây mạng
Máy đo ST332B
Kìm bấm cáp mạng
Chuyên phân phối THIẾT BỊ MẠNG cho các CÔNG TRÌNH và DỰ ÁN ( Cable mạng AMP - Kìm mạng - Tools - Switch - Hộp mạng - Patch Panel - Test Cable - Nhân - Đế - Mặt Wallplat
Cung cấp thiết bị mạng Patch cord Cat5 1.5m, Patch cord Cat5e 5.0 MÉT, Patch cord LAN CAT6 - 3 Met, Patch cord LAN CAT6 - 5 M giá tốt cho các công trình mạng
Kìm bấm mạng Sunkit,loại chất lượng tốt

Sản phẩm mới cập nhật
Địa Chỉ Cung Cấp Patch panel C5, C6 AMP, Hạt Mạng C5, C6 AMP, Nhân mạng AMP C5,C6, Đế mạng, Mặt AMP,Cáp mạng AMP C5, C6,Kìm mạng,Test mạng, Dò mạng.. 
Địa Chỉ Cung Cấp Patch panel C5, C6 AMP, Hạt Mạng C5, C6 AMP, Nhân mạng AMP C5,C6, Đế mạng, Mặt AMP,Cáp mạng AMP C5, C6,Kìm mạng,Test mạng, Dò mạng.. 
Chuyên Phân Phối Cáp Mạng Chính Hãng :Cáp mạng AMP - Cat 6A mã  (1859218-2) --( 6-219590-2)- Cáp mạng AP C5E mã ( 6-219590-2) - (6-219586-4) Thi Công dự án.

Sản phẩm bán chạy
Chuyên Phân Phối Cáp Mạng Cat6 AMP Chính Hãng - mã (1859218-2) ( 6-219590-2) (6-219586-4) cho công trình dự án mạng, vận chuyển toàn quốc.
Hộp quang ODF 8 Core, Treo trường trong nhà sỉ lẻ giá rẻ, vận chuyển toàn quốc
Hộp quang ODF 12 Core, Rack Module 19 inch sỉ lẻ giá rẻ lhệ 0916616068
Hộp quang ODF 24 Core, Rack Module 19 inch sỉ lẻ giá rẻ
Đầu nối cáp quang ST, Nối trực tiếp cáp quang, sỉ lẻ số lượng lhệ 0916616068 để được giá rẻ
Dao tuốt sợi quang CFS2,Thi công cáp quang giá rẻ, chuyển hàng toàn quốc
Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO,lưỡi dao thép không rỉ, có thể thay thế tháo rời, phân phối sỉ lẻ trực tiếp giá rẻ.
Console Cable Cisco DB9 to RJ45 Console Cable, 6 FT sỉ lẻ số lượng lớn lhệ  0916616068
Vòng đánh số dây mạng và điện thoại, VÒNG ĐÁNH SỐ DÂY MẠNG LOẠI LUỒN DÙNG CHO CAT5e HOẶC CAT6E sỉ lẻ số lượng lớn lhệ 0912100046
Cung cấp thiết bị mạng Patch Panel 24p cat5E, 6E, đầu bấm mạng RJ 45 USA, thanh quản lý cable, bộ Wall plate RJ45... cho các dự án mạng toàn quốc
Cung cấp thiết bị mạng Patch cord Cat5 1.5m, Patch cord Cat5e 5.0 MÉT, Patch cord LAN CAT6 - 3 Met, Patch cord LAN CAT6 - 5 M giá tốt cho các công trình mạng
Phân phối patch panel 24 port, patch panel 48 port cat5, cat 6 cho dự án mạng, giá cực tốt.......
Mặt nạ Wallplate 3 Port AMP hình chữ nhật, Hàng chính hãng, sỉ lẻ toàn quốc, sẵn hàng cho khách buôn
Nhân mạng Rj45 AMP cat5e âm tường (modular jact rj45) , Chân đồng chính hãng, P/N: 1375191-1 sỉ lẻ rẻ
Chuyên cung cấp ODF trong nhà, ngoài trời, treo tường, bắt rack 4FO, 8FO, 12FO, 24FO, 48FO, 96FO
Bán cáp quang fiber 2FO, 4FO, 8FO, 12FO, 24FO,.Singlemode, Multimode, cáp treo, cáp luồn cống.
Bán suy hao quang SC, LC, ST, FC.loại 1db, 2db, 3db, 4db, 5db....30db giá cực tốt
Bút soi quang BML-205, Test 10KM-12KM

Sản phẩm cùng danh mục

Tỷ giá ngoại tệ
  • Mua vào
  • Chuyển khoản
  • Bán ra
  • AUD
  • 21,827.98
  • 21,959.74
  • 22,299.54
  • THB
  • 680.04
  • 680.04
  • 710.17
  • SGD
  • 16,901.44
  • 17,020.58
  • 17,353.22
  • SEK
  • -
  • 3,222.41
  • 3,285.39
  • RUB
  • -
  • 638.56
  • 783.08
  • NOK
  • -
  • 3,826.01
  • 3,900.79
  • MYR
  • -
  • 6,899.73
  • 7,034.57
  • KWD
  • -
  • 75,214.30
  • 76,991.65
  • KRW
  • -
  • 17.61
  • 21.60
  • JPY
  • 263.65
  • 266.31
  • 270.43
  • INR
  • -
  • 443.03
  • 462.66
  • HKD
  • 2,632.80
  • 2,651.36
  • 2,703.18
  • GBP
  • 32,881.89
  • 33,113.69
  • 33,558.89
  • EUR
  • 28,755.56
  • 28,842.09
  • 29,229.86
  • DKK
  • -
  • 3,862.99
  • 3,938.49
  • CHF
  • 23,570.82
  • 23,736.98
  • 24,104.27
  • CAD
  • 20,772.85
  • 20,961.50
  • 21,285.84
  • USD
  • 20,830.00
  • 20,830.00
  • 20,834.00
(Nguồn: Vietcombank)

VnBestShop.com » Máy vi tính » Thiết bị mạng
Toàn bộ danh mục sản phẩm
Chức năng hữu ích Quyền hạn của VnBestShop.com